Giáo Phận Xuân Lộc

Giáo Hạt Phương Lâm

"GIA ĐÌNH HÃY LÀ DẤU CHỈ LÒNG THƯƠNG XÓT CỦA CHÚA"

thieunhi

Danh sách các em lãnh thưởng năm 2016-2017

Ngày đăng: 10:49 PM - 08/08/2017

Giáo xứ Ngọc Lâm

   Ban Huấn Giáo

 Bấm vào đây để tải về

DANH SÁCH CÁC EM LÃNH THƯỞNG NĂM 2016 – 2017.

                                                  PHÁT THƯỞNG CÁ NHÂN XUẤT SẮC

 

 

I/- CẤP KHAI TÂM  Các em đạt xuất sắc trong năm học vừa qua theo đơn vị lớp.

 

Stt

Tên Thánh, Họ tên gọi

G.H

Lớp

Họ và tên Cha

Họ và tên Mẹ

Điểm

01

Maria Phạm Nguyễn Ái Thy

Rạng đông

Micae

Micae Phạm Quang Thiệp

Maria Nguyễn Thị Lý Hoa

10

02

Giuse Đỗ Công Thành

Giuse Thợ

Cêcilia

Giuse Đỗ xuân Trường

Maria Trần Thị Ánh

10

03

Têrêsa Nguyễn Ngọc Khánh Ngân

Thăm Viếng

Phêrô

Phaolô Nguyễn Như Phúc

Maria Nguyễn Thị Khánh Linh

10

04

Maria Lê Nguyễn Trúc Anh

Tử Đạo

Mattin

Giuse Lê Xuân An

Maria Nguyễn Thị Minh Châu

9,8

05

Maria Võ Ngọc Trà My

Mẫu Tâm

Têrêsa

Luca Võ Quốc Sử

Maria Mai Thị Hồng Hạnh

9,5

06

Phanxicô Nguyễn Văn Chiến Thắng

Mông Triệu

Phaolô

Giuse Nguyễn Văn Thông

Maria Nguyễn Thị Kim Dung

9,7

07

Têrêsa Nguyễn Phạm Kim Chi

Mẹ Thiên Chúa

Saviô

Giuse Nguyễn Vinh Quang

Maria Phạm Thị Hồng Loan

9,8

08

Giuse Nguyễn Tuấn Anh

Giuse Thợ

Lucia

Giusew Nguyễn Thành Tâm

Maria Trần Thị Thu Hà

8,1

09

Anna Trần Vũ Bảo Ngọc

Trinh Vương

Maria

Giuse Trần Vũ Công Tuấn

Maria Vũ Thị Diễm Hương

9,4

10

           

 

 

II/- CẤP I: XƯNG TỘI

*NĂM I: Các em đạt xuất sắc trong năm học vừa qua theo đơn vị lớp.

 

Stt

Tên Thánh, Họ tên gọi

G.H

Lớp

Họ và tên Cha

Họ và tên Mẹ

Điểm

01

Maria Trần Ngọc Yến Như

Mân Côi

Gioan

Antôn Trần Quang Tuyên

Maria Trần Thị Tâm

9,4

02

Maria Nguyễn Thị Bích Hà

PhaoLô

Phaolô

Phêrô Nguyễn Hoàng Duy Hải

Maria Nguyễn Thị Kính

9,8

03

Maria Phạm Ngọc Khánh Chi

TửĐạo

Mattin

Phêrô Phạm Mạnh Hùng

Têrêsa Nguyễn Hạnh Mỹ Hạnh

9,9

04

Giuse Trần Anh Kiệt

Truyền Tin

Têrêsa

Giuse Trần Anh Tuấn

Maria Lưu Thị tuyết Sương

9,7

05

Giuse Nguyễn Lâm Hưng

Mông Triệu

Phaolô

Giuse Nguyễn Quang Hiển

Maria Lâm Thị kim Luyến

9,8

06

Phêrô Phạm Bảo Minh

Trinh Vương

Maria

Phêrô Phạm Anh Thanh

Anna Nguyễn Thị Thanh Loan

9,9

07

Phêrô Trần Đại Nghĩa

Giuse Thợ

Cêcilia

Giuse Trần Văn Lượng

Têrêsa Vũ Thị Nguyệt

9,5

08

Giuse Bùi Đức Thông

Thăm Viếng

Saviô

Phaolô Bùi Đức long

Maria Phạm Thị Ánh Nguyệt

9,5

 

 

 

 

XƯNG TỘI NĂM II: Các em đạt xuất sắc trong năm học vừa qua theo đơn vị lớp.

 

Stt

Tên Thánh, Họ và Tên gọi

G.H

Lớp

Họ và tên cha

Họ và tên Mẹ

Điểm

01

Têrêsa Nguyễn Thị Thảo Ngân

Giuse Thợ

Lucia

Giuse Nguyễn Ngọc Tiến

Lucia Lê Thị Thúy Duyên

9,2

02

Têrêsa Nguyễn Ngọc Kim Anh

Mông Triệu

Giuse

Batômêô Nguyễn Xuân Chiến

Têrêsa Vũ Thị Linh

9,6

03

Maria Đinh Ngọc Quỳnh Hương

Mân Côi

Matthêu

Giuse Đinh Thế Hiền

Maria Nguyễn Thị Khương

9,7

04

Giuse Nguyễn Thành Nam

Mân Côi

Saviô

Tôma Nguyễn Văn Nước

Têrêsa Nguyễn Thị Thu Thủy

9,7

05

Luca Võ Mai Thành Trí

Mân Côi

Têrêsa

Giuse Võ Quốc Sử

Matta Mai Thị Hồng Hạnh

9,4

06

Phaolô Nguyễn Đức Đạt

PhaoLô

Phaolô

Phaolô Phạm Ngọc Tuyền

Maria Nguyễn Thị Nga

9,32

07

Gioan Trương Minh Đức

La Vang

Phaolô

Giuse Trương Ngọc Tâm

Maria Nguyễn Thị Kim Anh

8,6

08

Giuse Nguyễn Đức tài

Trinh Vương

Maria

Giuse Nguyễn Văn Thin

Anna Đặng Thị Hương

10

09

Giuse Lại Hoàng Minh Nguyên

Rạng Đông

Mattin

Phêrô Lại Phú Thọ

Maria gôreti Nguyễn Thị Ái Vân

9,4

 

 

 

III/- CẤP II: THÊM SỨC

NĂM I: Các em đạt xuất sắc trong năm học vừa qua theo đơn vị lớp.

 

Stt

Tên Thánh, Họ tên gọi

G.H

Lớp

Họ và tên Cha

Họ và tên Mẹ

Điểm

01

Maria Vũ Kim Ngân

Thăm Viếng

Lucia

Giuse Vũ Văn Kính

Maria Phạm Thị Thim

9,3

02

Maria Nguyễn Ngọc Quế Phương

Truyền Tin

Giuse

Giuse  Nguyễn Đức Thiện

Anna Trịnh Thị Kim Dung

9,5

03

Catarina Phạm Khôi Nguyên

Mẫu Tâm

Matthêu

Giuse  Phạm Thế Hùng

Maria Nguyễn Huyền Trâm

9,0

04

Maria Nguyễn Ngọc Quỳnh Duyyên

Mattinô

Đa minh

Giuse  Nguyễn Ngọc Thiên

Maria Trần Thị Kim Anh

9,7

05

Maria Phạm Hoàng Như Ngọc

Trinh Vương

Maria

Giuse  Phạm Văn Ứng

Maria Hoàng Thị Thanh Tuyết

9,7

06

Maria Bùi Nguyễn Như Quỳnh

Rạng Đông

Anrê

Vinh sơn  Bùi Phương Vũ

Maria Nguyễn Thị Kim Khánh

8,9

07

Têrêsa Vũ Hoài Thương

Tử Đạo

Vinh sơn

Cyrillô Vũ Minh Sơn

Maria Phạm Thị Quả

9,6

08

Maria Trần Thị Sao Mai

Giuse thợ

Micae

Phêrô Trần Văn Cản

Maria Trần Thị Vui

8,2

 

 

*THÊM SỨC NĂM II: Các em đạt xuất sắc trong năm học vừa qua theo đơn vị lớp.

 

Stt

Tên Thánh, Họ và Tên gọi

G.H

Lớp

Họ và tên cha

Họ và tên Mẹ

Điểm

01

Têrêsa  Phạm Thị Yến Nhi

Truyền Tin

Têrêsa

Đa minh Phạm Đức Lượng

Têrêsa Phạm Thị Kim Yến

   9,3

02

Maria Ngô Nguyễn Như Ngân

Mân Côi

Lucia

Giuse  Ngô Thanh Hùng

Maria Nguyễn Thị Tiên

9,5

03

Maria Đinh Hoàng Uyên Trâm

Trinh Vương

Vinh sơn

Giuse Đinh Văn Trung

Anna Nguyễn Hoàng Thiên Trang

9,6

04

Maria Phạm Ngọc Hoài Giang

Tử Đạo

Phaolô

Phêrô Nguyễn Hùng Mạnh

Têrêsa Nguyễn Ngọc Mỹ Hạnh

9,0

05

Giuse Trịnh Phước Hậu

Phaolô

Cêcilia

Phaolô Trịnh Văn Đính

Maria Nguyễn Thị Thu Lan

9,4

06

Giuse Phạm Nguyễn Hoàng Lâm

Mông triệu

Micae

Đa minh Phạm Kim Linh

Catarina Nguyễn Ngọc Cẩm Vân

9,3

 

 

IV/- CẤP III: SỐNG ĐẠO

 

* NĂM I: Các em đạt xuất sắc trong năm học vừa qua theo đơn vị lớp.

 

Stt

Tên Thánh, Họ tên gọi

G.H

Lớp

Họ và tên Cha

Họ và tên Mẹ

Điểm

01

Matta Nguyễn Thị Hoài Ân

Mông Triệu

Giuse

Antôn Nguyễn Văn Hương

Maria Nguyễn Thị Hoài Trang

10

02

Têrêsa Trần Nguyễn Ngọc Huyền

Truyền Tin

Phêrô

Phaolô Trần Văn Tiên

Têrêsa Nguyễn Thị Thu Hà

9,2

03

Têrêsa Nguyễn Trần Kiều Giang

Phaolô

Đa minh

Phêrô nguyễn Văn Hoàng

Maria Trần Thị Thu

9,0

04

Maria Võ Gia Hân

Thăm Viếng

Lucia

Giuse Võ Thế Vinh

Maria Võ Thủy Vân

9,5

05

Giuse Nguyễn Mai Anh Khoa

Mẫu Tâm

Phaolô

Tôma Nguyễn Văn Thuật

Maria Mai Thị Ánh Hồng

9,9

06

Giuse Dương Nguyễn Bảo Lâm

Phaolô

Cêcilia

Giuse Dương Văn Đức

Maria Nguyễn Thị Huệ

9,6

07

           

 

 

 * SỐNG ĐẠO NĂM II: Các em đạt xuất sắc trong năm học vừa qua theo đơn vị lớp.

 

Stt

Tên Thánh, Họ và Tên gọi

G.H

Lớp

Họ và tên cha

Họ và tên Mẹ

Điểm

01

Maria Nguyễn Thị Hồng Thúy

Giuse

Phaolô

Giuse Nguyễn Văn Kim

Maria Nguyễn Thị Nhiệm

9,0

02

Maria Phạm Nguyễn Ngọc Liên

La vang

Đa minh

Đa minh Phạm Kim Linh

Catarina Nguyễn Ngọc Cẩm Vân

9,7

03

Maria Bùi Thương Ngân Giang

Tử Đạo

Cêcilia

Phêrô Bùi Đức Trọng

  Maria Chu Thị Đông

9,2

04

Maria Phùng Thị Tố Nhi

Mân Côi

Phêrô

Giuse Phùng Anh Tuấn

Matta Nguyễn Thị Bình

8,5

05

Têrêsa Nguyễn Ngọc Khánh Linh

Mân Côi

Giuse

Gioan Nguyễn Thanh Phong

Maria Mai Thị Bích Hiền

9,0

06

Micae Phạm Quang Hợp

Truyền tin

Lucia

Micae Phạm Quang Hòa

  Maria Nguyễn Thị Phương Uyên

9,6

07

Gioan Nguyễn Phúc Trí

Rạng Đông

Maria

Simon Nguyễn Hồng Phúc

Maria Nguyễn Thị Hồng Phúc

9,5

 

V/- CẤP IV: VÀO ĐỜI

* NĂM I: Các em đạt xuất sắc trong năm học vừa qua theo đơn vị lớp.

 

Stt

Tên Thánh, Họ tên gọi

G.H

Lớp

Họ và tên Cha

Họ và tên Mẹ

Điểm

01

Têrêsa Trần Nguyễn Thảo Nguyên

Giuse Thợ

Đa minh

Giuse Trần Chấn Hưng

Têrêsa Nguyễn Thị Oanh

8,6

02

Anna  Trần Tú Diệu

Phaolô

Têrêsa

Phaolô Trần Văn Tạo

Maria Trần Thị Mỹ Dung

9,3

03

Têrêsa  Đinh Thị Minh Tâm

Rạng Đông

Maria

Giuse Đinh Văn Phi

Maria Trần Thị Bích Ngà

8,4

04

Maria  Trịnh Ngọc Thủy tiên

Thăm Viếng

Phêrô

Phêrô Trịnh Thanh Lâm

Maria Trần Thị Mai Thúy

8,6

05

Têrêsa  Nguyễn Bảo Ngọc Hoàng Ngân

Truyền Tin

Cêcilia

Giuse Nguyễn Đức Thiện

Anna Trịnh Thị Kim Dung

8,2

06

Maria   Đoàn Tú Quỳnh

Mông Triệu

Giuse

Giuse Đoàn Công Chính

Maria Trần Thị Kim Liên

9,3

07

Đa minh Hoàng Cao Thắng

Trinh Vương

Phaolô

Đa minh Hoàng Ngọc Chiến

Maria Phạm Thị huyền

8,8

08

 

 

       

 

* VÀO ĐỜI NĂM II: Các em đạt xuất sắc trong năm học vừa qua theo đơn vị lớp.

 

Stt

Tên Thánh, Họ và Tên gọi

G.H

Lớp

Họ và tên cha

Họ và tên Mẹ

Điểm

01

Maria Vũ Thị Cẩm Nhung

La Vang

Lucia

Phêrô Vũ Văn Chung

Maria Trần Thị Hương

9,4

02

Maria Nguyễn Thị Thu Uyên

Giuse Thợ

Đa minh

Giuse Nguyễn Văn thắng

Maria Nguyễn Thị Lành

8,6

03

Maria Nguyễn Thùy Linh Vy

Vô Nhiễm

Phêrô

Phêrô Nguyễn Văn Thảo

Maria Trần Thị Mai

9,8

04

CatarinaVũ Thùy Nhã Uyên

Mân Côi

Têrêsa

Giuse Vũ Đức Yên

Catarina Hoàng Thị Huệ

9,1

05

Maria Nguyễn Ngọc Như Quỳnh

Mông Triệu

Cêcilia

Giuse Nguyễn Anh Thiên

Maria Trần Thị Anh

9,5

06

Maria Nguyễn Ngọc Trâm Anh

Mẹ Thiên Chúa

Giuse

Gioan Nguyễn Xuân Vĩnh

Maria Nguyễn Thị Kim Thanh

9,0

07

Maria Đinh Thị Thúy An

Rạng Đông

Maria

Giuse Đinh Văn Phi

Maria Trần Thị Bích Ngà

8,0

08

           

                                                

PHẦN THƯỞNG TẬP THỂ LỚP

 

CẤP KHAI TÂM: Phần thưởng tập thể lớp:

 

1

Hạng Nhất cấp Khai Tâm I

Thuộc các em lớp Catarina (Ts: 50em)

 

2

Hạng Nhì  cấp Khai Tâm I

 Thuộc các em lớp  Phanxicô (Ts: 60 em)

3

 

 

Hạng Nhất cấp Khai Tâm  II

[

Thuộc các em lớp  Micae (Ts: 45 em)

[[[

 

4

Hạng Nhì cấp Khai Tâm  II

Thuộc các em lớp  Cêcilia (Ts: 56 em)

 

5

Hạng Ba cấp Khai tâm II

Thuộc các em lớp  Phêrô (Ts: 58 )

 

6

Hạng Nhất cấp Khai Tâm III

Thuộc các em lớp  Mattin  (Ts: 40 em )

 

7

Hạng Nhì cấp Khai Tâm  III

Thuộc các em lớp  Têrêsa (Ts: 44 em)

 

8

Hạng Ba cấp Khai tâm III

Thuộc các em lớp  Phaolô  (Ts: 33 em )

 

 

 

 

CẤP XƯNG TỘI: Phần thưởng tập thể lớp:

Năm I

1

Hạnh Nhất cấp Xưng Tội

Thuộc các em lớp  Cêcilia   (Ts: 32 em)

 

2

Hạng Nhì cấp  Xưng Tội

  Thuộc các em lớp  Gioan   (Ts: 34 em)

3

Hạng Ba  cấp  Xưng Tội

Thuộc các em lớp   Maria  (Ts: 36 em

 

 

 

 

Năm II

1

Hạng Nhất cấp Xưng Tội

Thuộc các em lớp   Lucia  (Ts: 36 em)

 

 

2

Hạng Nhì cấp  Xưng Tội

  Thuộc các em lớp   Saviô  (Ts: 34 em)

3

Hạng Ba  cấp  Xưng Tội

Thuộc các em lớp   Maria  (Ts: 38 em)

 

 

 CẤP THÊM SỨC: Phần thưởng tập thể lớp:

Năm I

1

Hạng Nhất cấp Thêm Sức

Thuộc các em lớp   Giuse   (Ts: 35 em )

 

2

Hạng Nhì cấp Thêm Sức

  Thuộc các em lớp  Matthêu  (Ts: 33 em )

3

HạngBa cấp Thêm Sức

Thuộc các em lớp   Đa minh  (Ts: 27 em)

 

Năm II

1

Hạng Nhất cấp Thêm Sức

Thuộc các em lớp   Cêcilia  (Ts: 34 em)

 

 

 

2

Hạng Nhì cấp Thêm Sức

Thuộc các em lớp    Phaolô  (Ts: 35 em)

3

Hạng Ba cấp Thêm Sức

  Thuộc các em lớp   Lucia  (Ts: 33 em)

 

 

 

CẤP SỐNG ĐẠO: Phần thưởng tập thể lớp:

Năm I

 

1

Hạng Nhất cấp Sống Đạo

Thuộc các em lớp : Cêcilia   (Ts: 30 em)

 

 

2

Hạng Nhì  cấp Sống Đạo

 Thuộc các em lớp :  Licia     (Ts: 34 em)

3

Hạng Ba  cấp Sống Đạo

Thuộc các em lớp : Phaolô   (Ts: 32 em)

 

Năm II

1

Hạng Nhất cấp Sống Đạo

Thuộc các em lớp: Phaolô    (Ts: 32 em)

 

 

 

2

Hạng Nhì cấp Sống Đạo

 Thuộc các em lớp : Giuse      (Ts: 35 em)

3

Hạng Ba cấp Sống Đạo

Thuộc các em lớp:  Cêcilia   (Ts: 30 em)

 

 

CẤP VÀO ĐỜI: Phân thưởng tập thể lớp:

Năm I

1

Hạng Nhất cấp Vào Đời

Thuộc các em lớp:   Têrêsa   (Ts:18 em)

 

2

Hạng Nhì cấp Vào Đời

 Thuộc các em lớp:   Giuse     (Ts: 19 em)

3

Hạng Ba cấp Vào Đời

Thuộc các em lớp:   Cêcilia  (Ts: 19 em)

 

Năm II

 

1

Hạng Nhất cấp Vào Đời

Thuộc các em lớp :   Phêrô   (Ts:21 em)

 

 

2

Hạng Nhì cấp Vào Đời

 Thuộc các em lớp :   Têrêsa  (Ts: 19 em)

3

Hạng Ba cấp Vào Đời

Thuộc các em lớp :   Cêcilia  (Ts: 26 em)

 

v PHÂN THƯỞNG GIÁO LÝ VIÊN XUẤT SẮC : 05 anh chị + 01 DB. GLV

 

01-  Chị Têrêsa Hoàng Đặng Phương Hồng        Cấp Khai Tâm 

02-  Anh Giuse Phạn Thái Hòa                          Cấp Xưng Tội

03-  Chị Têrêsa Phan Thị Đan Phúc                            Cấp Thêm Sức     

04- Anh Đa minh Ngô Thương tín                    Cấp Sống Đạo               

05- Anh Giuse Nguyễn Đức Hùng                     Cấp Vào Đời

DBGLV:

01- Em Maria Vũ Thị Bích Phượng                            Gh: Giuse Thợ

 

 

     Ban Trị Sự GĐ. GLV chúng con kính trình lên Cha Chánh xứ  phê chuẩn.

                                     

                              Cha Chánh Xứ                                             Ngọc Lâm ngày 20 tháng 07 năm 2017

                                 (Chuẩn phê)                                                                TM.BTS.GĐ.GLV

                                                                                                                          Trưởng Ban

 

 

 

                     

                       Giuse Phạm Đình Hiền                                                   Gioan.B Nguyễn Văn Trung

                                                                                                            

                                    

+ Tổng số phần thưởng : 105 phần

- 67 phần thưởng cá nhân xuất sắc

- 32 phần thưởng tập thể lớp

- 05 phần thưởng xuất sắc cho GLV

- 01 phần thưởng cho  DB. GLV

Các bài đăng khác